HALMASHAURI YA WILAYA YA MADABA
MUHTASAARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI

CHA TAHEHE 21/12/2021
MAHUDHURIO
1.JOSEPH MRIMI M/KITI
2.SHUKRAN K FARAIJI KATIBU
3. DR BETY MBAWALA MJUMBE
4.ABDUL MANGA MJUMBE MSHAURI
5.IDD MPONDA MJUMBE
AJENDA ZAKIKAO

1.KUFUNGUA KIKAO

2.KUTHIBITISHA AGENDA

3.KUSOMA NA KUPITISHA MUHTASARI WA KIKAO KILICHOPITA

4.KUSOMA NA KUPITIA TAALIFA YA TIMU YA TATHIMINI YA UJENZI WA JENGO LA
WAGONJWA WA DHARULA(EMD) NA NYUMBA ZA WATUMISHI TATU KWA MOJA.
5.KUFUNGA KIKAO

AGENDA NO 1 MDC/BZ/2021/2022 .KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alianza kwa kumkaribisha katibu wa kikao ili aweze kuelezea katika kikao
cha bodi madhumuni makuu ya kikao hiki.Baada ya melezo hayo kutoka kwa katibu wa
bodi mwenyekiti alifungua kikao saa 09:01 mchana.

AGENDA NO 2.MDC/BZ/2021/2022.KUTHIBITISHA AGENDA
Katibu alisoma agenda na wajumbe kwa pamoja waliridhia agenda zote

AGENDA NO 3.MDC/BZ/2021/2022.KUSOMA NA KUPITISHA MUHTASARI WA KIKAO

KILICHOPITA

Mwenyekiti alimkaribisha katibu wa BODI YA ZABUNI ili aweze kuwapitisha wajumbe
katika muhtasari wa kikao kilichopita,katibu aliwapitisha na wote waliweza kuridhia
muhtasari huo kuthibitishwa na kusainiwa ili uweze kuwa kumbukumbu halali kwa

matumizi ya baadaye

AGENDA NO 5.KUWASILISHA TAARIFA YA TIMU YA TATHIMINI.

Mwenyekiti alimkaribisha katibu ili aweze kuwasilisha taalifa hiyo ya timu ya Tathimini
kwa wajumbe wa bodi,KATIBU WA BODI alianza kwa kuelezea kidogo juu ya mchakato
huo wa zabun jinsi ulivyofanyika.



Ndugu wajumbe wa bodi ya manunuzi Halmashauri yetu ilitangaza kazi za ujenzi wa
majengo mawili JENGO LA EMD na JENGO LA NYUMBA YA WATUMISHI TATU KWA
MOJA

Kazi hizo zilitangazwa na kufuata utaratibu wote wa kisheria na hatimaye Baada ya
ufunguzi kitengo kilipeleka taalifa hiyo kwa mkurugenzi ili aweze kuipitia na kuteua
timu ya tathimini ili mchakato uweze kuendelea.Kitengo kilipendekeza majina ya
wataalamu wa kufanya tathinin ambapo mkurugenza aliwateua na wajumbe hao
walikua wafuatao;

1.0nesmo mbano-Mwenyekiti wa timu
2.Sweetbert kindimba-katibu
3.Alex chares-mjumbe

Timu iyo iliweza kufanya kazi hiyo kwa muda wa siku tatu na kufanikwa kuleta taalifa
nichukue fursa hii niweze kuwapitisha katika taalifa hiyo. wajumbe waliweza kupitishwa
katika taalifa hiyo na baada ya hapo katibu aliwaambnia wajumbe kuwa taarifa hiyo
imeambataniswa .

MAPENDEKEZO YA TIMU YA TATHIMINI

1.kamati ilipendekeza kazi ya ujenzi wa EMD apewe MACVERE CONSTRUCTION
ENGINEERING LTD kwa gharama ya Tsh 298,889,000/=

2. kamati pia ilipendekeza kazi ya ujenzi wa nyumba ya mtumishi wa afya tatu kwa
moja ijengew na kampuni ya MACVERE CONSTRUCTION ENGINEERING LTD PO BOX
105093 DA ES SALAAM kwa gharama ya Tsh 89,257,000/=

MAAZIMIO YA BODI YA ZABUNI
BODI YA ZABUNI imeridhia kazi ya ujenzi wa EMD apewe MACVERE CONSTRUCTION

ENGINEERING LTD kwa gharama ya Tsh 298,889,000/= na kazi ya ujenzi wa nyumba
ya watumishi wa afya tatu kwa moja ijengwe na kampuni ya MACVERE CONSTRUCTION
ENGINEERING LTD PO BOX 105093 DA ES SALAAM kwa gharama ya Tsh 89,257,000/=

6.KUFUNGA KIKAO

Mwenyekiti aliahilisha kikao muda wa saa 10:00 jioni. Na kluwatakia kazi njeam
wajumbe na kuwashukurun kwa maudhirio mazuri.
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KATIBU WA BODI YA ZABUNI MWENYEKITI WA BODI YA
ZABUNI
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